The First Moto Lifestyle Café and Showroom by Honda เผยโฉม The Monkey Custom – THE METAL BLUE EDITION เมื่อสีน้ำเงินถูกประกาศให้เป็นสีแห่งปี 2020 สีที่ให้ความรู้สึกสดใส
![](https://storage.googleapis.com/stateless-www-motomotionthaila/2020/03/9d8296a2-monkey-blue_200311_0004.jpg)
เห็นแล้วรู้สึกถึงอิสรภาพที่จะได้ออกไปเผชิญสิ่งใหม่ๆ จับคู่กับความแวววาวของสีเงินเมทัลลิก ซึ่งช่วยยกระดับเสน่ห์ความโดดเด่นและส่งเสริมคาแรกเตอร์ความสนุกของผู้ขับขี่ให้เด่นชัดยิ่งขึ้น ราคาแนะนำ 103,900 บาท
![](https://storage.googleapis.com/stateless-www-motomotionthaila/2020/03/a2438baf-monkey-blue_200311_0001.jpg)
พร้อมเปิดวางจำหน่ายให้ทุกท่านสัมผัสความสนุกได้แล้วที่โชว์รูม CUB House ทั้ง 13 สาขาทั่วประเทศ
![](https://storage.googleapis.com/stateless-www-motomotionthaila/2020/03/a081d5dc-monkey-blue_200311_0003.jpg)
![](https://storage.googleapis.com/stateless-www-motomotionthaila/2020/03/518a74fc-monkey-blue_200311_0002.jpg)
แฟนคลับรถจักรยานยนต์ฮอนด้าระดับตำนานอย่าง Monkey สามารถติดตามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่แฟนเพจเฟซบุ๊ก fb.com/cubhousebyhonda และเว็บไซต์ www.aphonda.co.th/cubhouse
ขี่ Monkey ในสนามช้าง คลิก
Cub House พาเที่ยวงานยิปซี หัวหิน